Hội nghị triển khai công tác tuyển sinh cao đẳng năm 2024
Ngày 19/6/2024, Trường Cao đẳng Kỹ thuật – Mỹ nghệ Việt Nam đã tổ chức Hội nghị triển khai công tác tuyển sinh năm 2024.
Xem chi tiếtNgày 19/6/2024, Trường Cao đẳng Kỹ thuật – Mỹ nghệ Việt Nam đã tổ chức Hội nghị triển khai công tác tuyển sinh năm 2024.
Xem chi tiếtNgày 12/6/2024, Chi bộ trường Cao đẳng Kỹ thuật – Mỹ nghệ Việt Nam đã tổ chức buổi sinh hoạt định kì tháng 06 và sinh hoạt chuyên đề quý 02 với nội dung: “Giải pháp nâng cao chất lượng giáo dục toàn diện của nhà trường” và “ Phổ biến, quán triệt và thực hiện Quy định 144-QĐ/TW ngày 9/5/2024, Quy định…
Xem chi tiếtThực hiện nhiệm vụ năm học 2023 - 2024, nhằm tổng kết, đánh giá quá trình giảng dạy và học tập. Sáng ngày 31 tháng 5 năm 2024, Trường Cao đẳng Kỹ thuật – Mỹ nghệ Việt Nam tổ chức Lễ tổng kết năm học 2023 – 2024 cho học sinh, sinh viên hệ song bằng: văn hóa THPT và Cao đẳng nghề.
Xem chi tiếtNgày 02/5/2024, tại Hội trường A4, Trường Cao đẳng Kỹ thuật – Mỹ nghệ Việt Nam diễn ra Hội nghị giao ban tháng 05/2024 và giới thiệu nhân sự quy hoạch cán bộ quản lí.
Xem chi tiếtHoạt động trải nghiệm thực tế là dịp để học sinh sinh viên được hoạt động, vui chơi, trải nghiệm và rèn kĩ năng sống, góp phần giáo dục toàn diện học sinh sinh viên. Giáo dục các em thêm yêu quê hương, đất nước và con người Việt Nam, có ý thức giữ gìn, phát huy truyền thống dân tộc.
Xem chi tiếtTrường Cao đẳng Kỹ thuật - Mỹ nghệ Việt Nam là trường Công lập. Trải qua gần 20 năm hình thành và phát triển, với hệ thống cơ sở vật chất không ngừng được đổi mới, hoàn thiện qua các năm, chất lượng chuyên môn nghiệp vụ của đội ngũ cán bộ giáo viên được nâng cao. Với chức năng nhiệm vụ đào tạo ở 03…
Xem chi tiếtNhân kỷ niệm 114 năm ngày Quốc tế phụ nữ, sáng ngày 08/3/2024, tại Hội trường A4, Công đoàn Trường Cao đẳng Kỹ thuật – Mỹ nghệ Việt Nam đã tổ chức buổi Lễ chào mừng ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3. Đây là dịp để ôn lại lịch sử vẻ vang của người phụ nữ, nhằm tôn vinh, lưu giữ những giá trị truyền thống tốt đẹp…
Xem chi tiếtSáng ngày 06/03/2024 tại Hội trường A3, Trường Cao đẳng Kỹ thuật – Mỹ nghệ Việt Nam tổ chức Hội nghị triển khai công tác tuyển sinh năm 2024.
Xem chi tiếtSáng ngày 19/01/2024, Trường Cao đẳng Kỹ thuật – Mỹ nghệ Việt Nam tổ chức Hội nghị viên chức và người lao động năm 2024. Tham dự Hội nghị có đồng chí Nguyễn Anh Huấn – Bí thư chi bộ, Hiệu trưởng nhà trường cùng toàn thể cán bộ viên chức và người lao động trong nhà trường.
Xem chi tiết